



WIZARA YA AFYA
BARAZA LA FAMASI



FOMU YA UKAGUZI WA UENDESHAJI WA FAMASI

(Imeandaliwa chini ya Kifungu cha 52 (1) cha Sheria ya Famasi, 2011)

9.0 MUHTASARI WA MATOKEO YA UKAGUZI (Fomu ya matokeo ya ukaguzi ijazwe katika nakala mbili na kumuachia mmiliki moja)

Jina la famasi... <u>URUNTI PHARMACY</u>	
Jina la mmiliki... <u>PAUL - MDUNDI MALAIKA</u>	
Mkoa... <u>MWANZA</u> Wilaya... <u>UKEREWE</u> Kata... <u>NANUSIO</u> Mtaa/Kijiji... <u>SOLONI</u> <u>KABERA</u>	
Anwani... Simu... <u>0755202285</u> <u>04/11/2025</u>	
Matokeo ya ukaguzi	Maelekezo/ Hatua zilizochukuliwa
① Famasi imesajiliwa na Baraza la famasi kama retail kwa usajili n° 010263 ② Mfamasia msimamizi, Jessa John n° 0103303 na Aron Mkenya n° 04031107 wamesajiliwa na Kibuishaji leseni ③ Kuna madamataaluma, dispenser ambao hana kabali na usajili kutoka Baraza la famasi ④ Duka halipaji dhidi vigezo vya ukaguzi ikiwa dispenser, dispenser, aka, afisi ya mfamasia haitoa ni vidogo. ⑤ Duka limeishelwa zaidi kama feni na pallets zaidiwa hali halina kipimo soto ⑥ Dawaa zenye asili ya kulaya haina mpangilio mwa na hali halina kipimo DDA box, lakuna vigezo ya dawaa hizi ⑦ Utagi wa huduma wa dawaa bila dhidi chadawaa umebakiwa na hali halina vigezo za dawaa au miongozo ya kutaluma ⑧ Duka limeajiliwa kama retail famasi hali wa ajili wa dawaa wa dawaa laoa jumla (Cotinine) ⑨ Duka la dawaa halina dispenser regesta, hoo regesta na hali halina dawaa za fenikali wala zilizosajiliwa hali.	→ Ameelekezwa usajiliwa kutoa huduma mpaka atakapo pata vikali kutoka Baraza la famasi → Wameajiliwa kama feni ili kusajili vigezo vya usajili wa famasi → Ameelekezwa kueleka kipaumaji ndani ya mawaa 48. → Dawaa zenye asili ya kulaya zingatwa utuni na kutunza kwenye DDA na kutaluta regesta ya dawaa hizi → Utagi dawaa uringalie yali vya dawaa na watafute miongozo ya kutaluma → Wafanye usajili wa dawaa dawaa laoa jumla (Cotinine) ni kupaka kwenye wachia za usajili → Watafute regesta zaidi, na kuanza kugaza mawaa moja.

A: Endapo huduma zimesitishwa, mmiliki anaelekezwa kufika Ofisi ya Msajili/Mganga Mkuu wa Halmashauri husika kwa hatua zaidi.

B: Endapo famasi haijafungwa, mmiliki anaelekezwa kuendelea kutoa huduma kwa kufuata Sheria, Kanuni na Taratibu zilizowekwa.

Majina ya Wakaguzi	Sahihi	Jina la mkaguliwa	Sahihi
1. <u>EMMANUEL CHUVAKA</u>	<u>[Signature]</u>	<u>ARON NKONYA</u>	<u>[Signature]</u>
2. <u>ABDUL NTAGALEZI</u>	<u>[Signature]</u>		
3.			

Tarehe ya ukaguzi... 04/11/2025